KYAUTA KYAUTA:Teburin Zagaye na katako & Saitin Kujeru don KitchenBututun ƙarfe tare da ɗaukar acid, hana lalacewa yayin amfani.Tsawon lokacin rayuwar samfuran.Table top amfanikatako matsakaici yawa fiberboard, Ƙarfin ƙarfi don tallafawa nauyin nauyi sama da tebur, kuma farfajiyar ita ce hujjar ruwa, ba kwa buƙatar damuwa da man fetur mai wuyar tsaftacewa.
SIFFOFIN KYAUTA:Tebur da kujeru ƙanana ne.Wannan saitin cin abinci yana aiki tukuna ba tare da damuwa ba, tare da kujeru waɗanda suka dace daidai da gefuna na tebur don sanya shi cikakke ga kowane kicin, ɗakin cin abinci, ko falo.
ARJIN GINA: An ƙirƙira shi tare da ƙarƙashin ɗorewa mai yawa cikakke don riƙe giya, tiren abinci, da ƙari kai tsaye ƙarƙashin firam ɗin.