• Tallafin Kira 86-0596-2628755

Ra'ayoyin kayan ado mara komai: gwada zayyana ɗakin da aka keɓe

Lokacin da yaron ya motsa zuwa ɗakin kwana, za ku iya fara sake gina ɗakinsa, amma har yanzu bar shi wurin shakatawa.Da zarar yaranku sun kammala karatun koleji ko ma sun ƙaura zuwa sabon gida, ɗakin ajiyar ya rage naku gaba ɗaya.Mayar da kayan daki zuwa sabon abu na iya zama abin ban sha'awa.Ga wasu tsofaffi ko waɗanda ba su da masaniya game da kayan ado na gida, sake gyarawa aiki ne mai wahala.
Akwai dama da yawa yanzu, amma kafin ku ci gaba, gano ko waɗannan ɗakunan don sha'awar ku ne ko na aiki.Bincika ra'ayoyin kayan ado na Povison don juyar da ɗakin kwana mai dakuna zuwa babban ɗaki.
Sha'awa ko bita: menene sha'awar ku?A ina za ku iya nuna sha'awar ku ko kerawa?Zane, yin kayan ado ko dinki… zai yi kyau idan za ku iya juyar da gida mara komai a cikin sarari mai cikakken iko bisa ga sha'awar ku!Duk da haka, ya kamata ku kawo wasu kayan gida a cikin matsala yayin lokacinku na kyauta.Alal misali, kayan aiki mai sauƙi, benaye da bango suna da mahimmanci ga mutanen da suke son yin fenti da aiki da itace, wanda ke haifar da fenti mai yawa da ƙurar itace.
Gidan wasan kwaikwayo na gida: Juya daki zuwa gidan wasan kwaikwayo na gida yana da kyau.Juya bangon ku zuwa babban allon TV ko allon majigi.Wace hanya ce mai kyau don samar da wannan ɗakin da kayan daki mai wayo da abubuwa masu aiki da yawa!Nemo babban bangon allo kuma sanya majigi na TV akansa don daidaita daidaito tsakanin salo da aiki.Kuma a cikin irin wannan gidan wasan kwaikwayo na gida yana da matukar dacewa don saka teburin kofi na chic tare da firiji.Don jin daɗin kallon fina-finai, la'akari da sofas mai zurfi da wuraren kwana.
Karamin ɗakin karatu ko ƙoƙon karatu: shigar da tasoshin littattafan bango zuwa bango, shigar da fitulun bene ko fitulun tebur, sanya kujera mai daɗi ko kujera don ɗakin karatu na ilimi da shiru.Halin koyo akai-akai zai iya taimakawa inganta rayuwar ku na ritaya.
Gym na Gida: Gidan motsa jiki na cikin gida yana ba ku damar ci gaba da motsa jiki a gida.Zana babban madubin bene-zuwa-rufi domin ku iya duba matsayin ku na wasan daga kowane kusurwoyi.A ciki, ana sanya kayan motsa jiki, mats ɗin yoga, dumbbells, da sauransu don ƙirƙirar yanayin wasan da ya mamaye sararin samaniya.
Dakin Baƙi: Idan danginku suna da baƙi kuma galibi suna ciyar da lokaci tare da abokai, ɗakin baƙo na iya zama mafi kyawun zaɓi kuma hanya mafi sauƙi don sake gyara ɗaki.Za ku iya ci gaba da amfani da tsohon gadon ku da ƙirjin aljihun ku tare da gyara mai sauƙi.
Nursery: Ƙirƙiri kyakkyawan ɗaki don jikokinku don ƙarfafa haɗin iyali.Yin la'akari da ƙirar cikin gida da abubuwan da yaranku suke so, kawo ɗakin gado ko gadaje ɗaya don matasa, tebur ko tebur, Disney dolls da ƙari.Bugu da ƙari, za ku iya tsara sararin samaniya bisa ga tsarin ku kuma ku nuna ƙauna da jin dadi ga jikokin ku.
Ofishin Gida: Wasu mutane suna buƙatar sarari don tayin gaggawa, imel, sadarwa tare da abokan ciniki daga gida.Haka kuma, mutane da yawa suna yin watsa shirye-shirye kai tsaye daga gida, kuma aiki daga gida ya zama dole.Wurin aiki mai dadi da ƙwararru yakamata ya haɗa da tebur tare da kujera, ƙaramin gado mai matasai tare da tebur na gefe, ko kujera mai ɗamara.A zahiri, zaku iya ƙara wasu sassan kamar yadda ake buƙata.
Dakin sutura ko ɗakin sutura: yadda yake da kyau ga mata su sami ɗakin sutura.Ana iya gyaggyara gidan wanka don yin sutura da kayan shafa cikin sauƙi.Haɓaka sarari a cikin babban ɗakin kwana ta hanyar matsar da kabad zuwa ɗakin da aka keɓe.Don kammala tsarin suturar ku da kayan shafa, tsara teburin suturar ku da madaidaicin dare bisa ga halaye na amfani da ku.
Multi-Purpose Room: Idan kuna da daki ɗaya kawai, amma kuna da tarin ra'ayoyin ƙira, me zai hana ku juya shi cikin ɗaki mai fa'ida da yawa?Ana iya amfani da shi cikin sassauƙa azaman ɗakin kwana na wucin gadi, karatu, ɗakin kiɗa da ɗakin motsa jiki.Da farko, haɗa halayen ɗakuna daban-daban, sannan shirya kayan daki da kayan aikin da ake buƙata.Tsaftace dakin da sabo ta hanyar jefar da abin da ba ku bukata.Kawo firam ɗin gado mai naɗewa a cikin gida, ko kuma kawai cire firam ɗin gado kuma yi amfani da katifa mai naɗewa azaman wurin kwana.Har ila yau, je zuwa dogon tebur da madubi mai motsi, ba kawai tebur na rubutu da tufafi ba?
Ina fatan waɗannan ra'ayoyin kayan ado na ɗakin daga Povison www.povison.com za su ƙarfafa ku.Idan kuna da ƙaramin ɗakin da aka keɓe, har yanzu kuna iya cin gajiyar sa.Zaɓi ra'ayin ɗakin da ya dace kuma fara da ma'auni don tsara sabon ɗakin da za ku ji daɗi kowace rana.


Lokacin aikawa: Dec-04-2022